Máy bơm ly tâm đầu inox INTER-PURITY PZ 32-160/11 1.1KW 1.5HP
Liên hệ hotline
INTER-PURITY PZ 32-160/11
1.1KW - 1.5HP
9 – 20 m3/h
19.9 – 12 m
Trung Quốc
Mới 100% - Bảo hành 12 tháng
Đặc điểm cấu tạo của máy bơm ly tâm đầu inox INTER-PURITY PZ 32-160/11 1.1KW 1.5HP

Bảng thông số kích thước của máy bơm ly tâm đầu inox INTER-PURITY PZ 32-160/11 1.1KW 1.5HP

Biểu đồ lưu lượng cột áp của máy bơm ly tâm đầu inox INTER-PURITY PZ 32-160/11 1.1KW 1.5HP

Bảng thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm đầu inox INTER-PURITY PZ 32-160/11 1.1KW 1.5HP

Bảng mô tả thông số kỹ thuật của máy bơm ly tâm đầu inox INTER-PURITY PZ 32-160/11 1.1KW 1.5HP
| Model | INTER-PURITY PZ 32-160/11 |
| Công suất | 1.1KW – 1.5HP |
| Điện áp | 380V-50Hz |
| Lưu lượng | 9 – 20 m3/h |
| Cột áp | 19.9 – 12 m |
| Tốc độ vòng quay | 2900rpm |
| Họng hút x họng xả | 50×32 mm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Bảo hành | 12 tháng |
